Instagram નું નવું કૂલ ફિચર. નામ સાથે જોડો તમારા બીજા ઉપનામો, શોખ, પ્રોફાઈલની વિગતો.

Instagram યુઝરને હવે પોતાની પ્રોફાઈલમાં નામની સાથે Pronoun (સર્વનામ) ઉમેરવાનું ફિચર મળશે. આ ફિચર મુજબ હવે લોકો પોતાની વર્કિંગ પ્રોફાઈલ, વ્યવસાય, શોખને દર્શાવી શકશે.

ઇન્સ્ટાગ્રામના નવા ફિચર વિશે ટ્વિટર પર આ વિશેષતાની ઝલક શેર કરતાં વાઈસ પ્રેસિડેંટ વિશાલ શાહે ટ્વીટ કર્યું, “હવે તમે તમારી પ્રોફાઇલમાં એક નવા ક્ષેત્ર સાથે સર્વનામ ઉમેરી શકો છો. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાને વ્યક્ત કરવાની આ બીજી રીત છે, અને આપણે ઘણા બધા લોકો પહેલેથી સર્વનામ ઉમેરતા જોયા છે, તેથી આશા છે કે, આ ફિચર તેને વધુ સરળ બનાવશે.જો કે આ ફિચર આજે કેટલાક દેશોમાં ઉપલબ્ધ છે. ”

તમે ઍડિટ પ્રોફાઇલ સેક્શનમાં જઈને તમારી પ્રોફાઇલમાં સર્વનામ ઉમેરી શકો છો. સર્વનામ ઉમેરવાનો વિકલ્પ નામના કોલમની નીચે જ ઉપલબ્ધ છે. એકવાર તમે સર્વનામ ઉમેર્યા પછી, જો તમે તેને મંજૂરી આપો તો તે તમારી પ્રોફાઇલમાં પ્રદર્શિત થશે. 18 વર્ષથી ઓછી ઉંમરના વપરાશકર્તાઓ માટે, સર્વનામ ફક્ત તેમના ફોલોઅર્સને જ દેખાશે, જાહેરમાં નહીં. વપરાશકર્તાઓ તેમની પ્રોફાઇલમાં તેમના શોખ, ઉપનામો, વર્કિંગ પ્રોફાઈલ, જેવી વિગતો પણ ભરી શકશે. જેમકે તમારા નામ સાથે ફોટોગ્રાફર, શિક્ષક, રમતવીર, સિંગર, વિધાર્થી વગેરે ડિટૅલ ભરી શક્શો.

વપરાશકર્તાઓએ https://help.instગ્રામ.com/contact/ પર ફોર્મ ભરવું પડશે
સર્વનામ સબમિટ કરો કે જે તમારી પ્રોફાઇલમાં ઉમેરતી વખતે વિકલ્પો તરીકે દેખાતા નથી. ઇંસ્ટાગ્રામ એ કહ્યું છે કે તે “સમય જતાં શરતોની સૂચિને અપડેટ કરવાનું ચાલુ રાખશે જેથી વિશ્વભરના વધુ લોકો તેમના સર્વનામને વધુ સરળતાથી શેર કરી શકે.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *