બોલીવુડના બચાવ માટે ઉધ્ધવ ઠાકરેનું આક્રમક વલણ.

સુશાંત સિંહ રાજપૂતનાં નિધન બાદ બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ખળભળાટ વ્યાપયો છે. અભિનેતાના મૃત્યુ પછી, લોકોએ નેપોટિઝમ, આઉટસાઇડર-ઇનસાઇડર, ડ્રગ્સથી સંબંધિત તમામ મુદ્દાઓ વિશે પ્રશ્નો સાથે ઉદ્યોગ સામે જ પ્રશ્નો ઊભા કર્યા છે.  મહારાષ્ટ્રના મુખ્યમંત્રી ઉદ્ધવ ઠાકરેનું નિવેદન બોલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રી પર ઉદ્ભવતા સવાલો વચ્ચે આવતાં ફરી ઈન્ડસ્ટ્રી ચર્ચામાં આવી છે. ઉદ્ધવ ઠાકરેએ કહ્યું છે કે મુંબઈ મહારાષ્ટ્રની આર્થિક રીતે સાંસ્કૃતિક રાજધાની તરીકે ઓળખાય છે, હોલીવુડની સાથે સ્પર્ધા કરનારી ફિલ્મો બોલીવુડમાં બની રહી છે. બોલિવૂડ સિનેમાનો વિશ્વવ્યાપી પ્રેમી છે.

ઉદ્ધવ ઠાકરેએ વધુમાં કહ્યું કે, સિનેમા જગતના મોટા મનોરંજન ઉદ્યોગને કારણે લોકોને રોજગાર મળે છે. સિનેમાના કારણે તેમના પોતાના કલાકારો લોકપ્રિય છે, પરંતુ છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી કેટલાક  લોકો દ્વારા બોલિવૂડની નિંદા કરવામાં આવી રહી છે, તે ખૂબ જ દુઃખદ છે. બોલીવુડને નાબૂદ કરવા અથવા બોલીવુડને બદનામ કરવા માટે જે પ્રયત્નો કરવામાં આવી રહ્યા છે તે ક્યારેય સહન નહીં થાય.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *